Àwọn ẹ̀yà ara

Àwọn Àmì Ìyàtọ̀

Nígbà tí o bá ń yan olùpèsè iṣẹ́ èdè, o lè máa dààmú nítorí pé ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù wọn jọra gan-an, pẹ̀lú ìwọ̀n iṣẹ́ àti ipò àmì-ìdámọ̀ràn kan náà. Kí ló mú kí TalkingChina yàtọ̀ tàbí irú àǹfààní ìyàtọ̀ wo ló ní?

"A jẹ́ ẹni tó ní ojúṣe tó ga, tó mọṣẹ́ níṣẹ́, tó sì bìkítà, tó sì máa ń dáhùn kíákíá, tó sì máa ń múra tán láti yanjú àwọn ìṣòro wa àti láti ran wá lọ́wọ́ pẹ̀lú àṣeyọrí wa…"

------ ohùn láti ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà wa

Ìmọ̀ ọgbọ́n iṣẹ́
Àwọn ọjà
Àwọn Agbára
Didara ìdánilójú
Iṣẹ́
Orúkọ rere
Ìmọ̀ ọgbọ́n iṣẹ́

Ju ìtumọ̀ ọ̀rọ̀ lọ, a ń fi ìhìn rere ránṣẹ́, a sì ń yanjú ìṣòro àwọn oníbàárà tí èdè àti àṣà wọn yàtọ̀ síra.

Kọja Itumọ, Si Aṣeyọri!

Àwọn ọjà

Olùdámọ̀ràn èrò "Èdè+".

Ní ìbámu pẹ̀lú àìní àwọn oníbàárà, a ń pèsè àwọn ọjà iṣẹ́ èdè mẹ́jọ àti "Èdè +".

Àwọn Agbára

Ìtumọ̀ Àpérò.

Ìtumọ̀ Ìbánisọ̀rọ̀ Títà tàbí Ìyípadà.

MTPE.

Didara ìdánilójú

Ètò QA ti TalkingChina WDTP (Ìṣiṣẹ́ àti Ibi ìpamọ́ dátà àti irinṣẹ́ àti ènìyàn);

ISO 9001: 2015 ti ni ifọwọsi

ISO 17100: 2015 Ti ni ifọwọsi

Iṣẹ́

Àwòṣe iṣẹ́ ìgbìmọ̀ràn & Ìdámọ̀ràn.

Àwọn Ìdáhùn Àdáni.

Orúkọ rere

Ìrírí ogún ọdún láti ṣiṣẹ́ fún àwọn ilé-iṣẹ́ Fortune Global 500 tó lé ní ọgọ́rùn-ún ti sọ TalkingChina di ilé-iṣẹ́ tó ní orúkọ rere.

Àwọn LSP mẹ́wàá tó ga jùlọ ní orílẹ̀-èdè China àti Nọ́mbà 27 ní Éṣíà.

Ọmọ ẹgbẹ́ ìgbìmọ̀ ti Ẹgbẹ́ Àwọn Atúmọ̀ èdè ti China (TCA)