Nípa Sísọ̀rọ̀China

Profaili TalkingChina

Ìtàn Ilé Gogoro Babeli ní ìwọ̀ oòrùn: Babeli túmọ̀ sí ìdàrúdàpọ̀, ọ̀rọ̀ kan tí a rí láti inú Ilé Gogoro Babeli nínú Bíbélì. Ọlọ́run náà, pẹ̀lú àníyàn pé àwọn ènìyàn tí wọ́n ń sọ èdè kan náà lè kọ́ ilé gogoro kan tí ó lọ sí ọ̀run, ba èdè wọn jẹ́, ó sì fi Ilé Gogoro náà sílẹ̀ láìparí rẹ̀. Nígbà náà ni wọ́n ń pe ilé gogoro tí wọ́n kọ́ ààbọ̀ náà ní Ilé Gogoro Babeli, èyí tí ó bẹ̀rẹ̀ ogun láàárín àwọn ẹ̀yà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀.

Ẹgbẹ TalkingChina, pẹ̀lú iṣẹ́ àkànṣe láti borí ìṣòro Ilé Gogoro Babel, ní pàtàkì nínú iṣẹ́ èdè bíi ìtumọ̀, ìtumọ̀, DTP àti ìṣètò àgbègbè. TalkingChina ń ṣiṣẹ́ fún àwọn oníbàárà ilé-iṣẹ́ láti ran àwọn ilé-iṣẹ́ lọ́wọ́ pẹ̀lú ìṣètò àgbègbè àti ìṣètò àgbáyé tó gbéṣẹ́ jù, ìyẹn ni láti sọ pé, láti ran àwọn ilé-iṣẹ́ ilẹ̀ China lọ́wọ́ láti “jáde” àti láti “wọlé”.

Àwọn olùkọ́ láti Shanghai International Studies University ló dá TalkingChina sílẹ̀ ní ọdún 2002, wọ́n sì dá àwọn ẹ̀bùn padà lẹ́yìn tí wọ́n kẹ́kọ̀ọ́ ní ìlú òkèèrè. Ní báyìí, ó wà lára ​​àwọn LSP mẹ́wàá tó ga jùlọ ní China, 28 ní Asia, àti 27 nínú àwọn LSP márùndínlọ́gbọ̀n tó ga jùlọ ní Asia Pacific, pẹ̀lú àwọn oníbàárà tó ní àwọn aṣáájú ilé iṣẹ́ tó ga jùlọ ní àgbáyé.

Kọja Itumọ, Si Aṣeyọri!

1. Kí ni a ń ṣe?

Àwọn Iṣẹ́ Ìtumọ̀ àti Ìtumọ̀ +.

2. Kí nìdí tí a fi nílò rẹ̀?

Nígbà tí a bá ń wọ ọjà ilẹ̀ China, ìyàtọ̀ èdè àti àṣà lè fa ìṣòro ńlá.

3. Kí ló mú kí a yàtọ̀?

Ìmọ̀ràn iṣẹ́ tó yàtọ̀ síra:

Àwọn ohun tí oníbàárà nílò ní àárín, tí ó ń yanjú àwọn ìṣòro àti ṣíṣẹ̀dá ìníyelórí fún wọn, dípò ìtumọ̀ ọ̀rọ̀-sí-ọ̀rọ̀ nìkan.

4. Kí ló mú kí a yàtọ̀?

Ìrírí ọdún méjìdínlógún láti ṣiṣẹ́ fún àwọn ilé-iṣẹ́ Fortune Global 500 tó lé ní ọgọ́rùn-ún ti sọ wá di ọ̀kan lára ​​àwọn ilé-iṣẹ́ LSP tó wà ní orílẹ̀-èdè China àti àwọn ilé-iṣẹ́ mẹ́tàdínlọ́gbọ̀n tó wà ní Asia.

ète_01

Iṣẹ́ TalkingChina
Kọja Itumọ, Si Aṣeyọri!

ète_02

Ọ̀rọ̀ ìgbàgbọ́ ti China
Igbẹkẹle, Imọ-ọjọgbọn, Imunadoko, Ṣiṣẹda Iye

ète_03

Ìmọ̀ Ìsìn
Àwọn ohun tí oníbàárà nílò ní àárín gbùngbùn, tí ó ń yanjú àwọn ìṣòro àti ṣíṣẹ̀dá ìníyelórí fún wọn, dípò ìtumọ̀ ọ̀rọ̀ nìkan.

Àwọn iṣẹ́

Ti o da lori alabara, TalkingChina n pese awọn ọja iṣẹ ede mẹwa:
● Ìtumọ̀ fún Ìtumọ̀ àti Ohun Èlò ní Marcom.
● Àtúnṣe lẹ́yìn ìtúmọ̀ MT Document Translation.
● DTP, Apẹrẹ & Ìtẹ̀wé Àyíká Multimedia.
● Àwọn Olùtumọ̀ Wẹ́ẹ̀bùsáìtì/Sọ́fítíwètì Tó Wà Ní Ibùdó.
● Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ìtumọ̀ àti Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ọgbọ́n.

Ètò QA "WDTP"

ISO9001: 2015 Ètò Dídára tí a fọwọ́ sí
● W (Iṣẹ́-ṣíṣe) >
● D (Ìpìlẹ̀ Dátà) >
● T (Àwọn Irinṣẹ́ Ìmọ̀-ẹ̀rọ) >
● P(Àwọn ènìyàn) >

Àwọn Ìdáhùn Ilé-iṣẹ́

Lẹ́yìn ọdún méjìdínlógún ti ìyàsímímọ́ sí iṣẹ́ èdè, TalkingChina ti ṣe àgbékalẹ̀ ìmọ̀, àwọn ojútùú, TM, TB àti àwọn ìṣe tó dára jùlọ ní àwọn agbègbè mẹ́jọ:
● Ẹ̀rọ, Ẹ̀rọ itanna àti Ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ >
● Kẹ́míkà, Mínípù àti Agbára >
● IT & Telecom >
● Àwọn Ọjà Oníbàárà >
● Ọkọ̀ òfúrufú, Ìrìn Àjò àti Ìrìn Àjò >
● Ìmọ̀ nípa Òfin àti Àwùjọ >
● Ìṣúná Owó àti Iṣòwò >
● Ìṣègùn àti Oògùn Oògùn >

Àwọn Ojútùú Ìsọdọ̀tun Àgbáyé

TalkingChina ṣe iranlọwọ fun awọn ile-iṣẹ Kannada lati di ile-iṣẹ agbaye ati ti ilu okeere lati wa ni agbegbe ni China:
● Awọn ojutu fun "Lilọ jade" >
● Àwọn Ìdáhùn fún "Wọlé" >

TiwaÌtàn

Ìtàn Wa

Ẹni tí ó gba ẹ̀bùn iṣẹ́ ìtajà ọjà gíga ní Shanghai

Ìtàn Wa

27th nínú àwọn LPS 35 tó ga jùlọ ní Asia Pacific

Ìtàn Wa

27th ninu awọn LSP 35 to ga julọ ni Asia Pacific

Ìtàn Wa

Ọgbọ̀n nínú àwọn LSP 35 tó ga jùlọ ní Asia Pacific

Ìtàn Wa

A yàn láàrín àwọn olùpèsè iṣẹ́ èdè mẹ́tàlélọ́gbọ̀n tó ga jùlọ ní Asia-Pacific láti ọwọ́ CSA.
Dídi ọmọ ẹgbẹ́ Ìgbìmọ̀ Iṣẹ́ Ìtumọ̀ ti TAC.
Ẹni tí a yàn láti kọ ìwé "Ìtọ́sọ́nà nínú Ìrànlọ́wọ́ Iṣẹ́ Ìtumọ̀ ní China" tí TAC ṣe.
ISO 9001:2015 Ètò Ìṣàkóso Dídára Kárí Ayé tí a fọwọ́ sí;
Wọ́n dá ẹ̀ka Shenzhen ti TalkingChina sílẹ̀.

Ìtàn Wa

Dídi Àjọ tí a fọwọ́ sí ní DNB.

Ìtàn Wa

CSA yàn án gẹ́gẹ́ bí olùpèsè iṣẹ́ èdè ní Asia ní nọ́mbà 28

Ìtàn Wa

Dídi ọmọ ẹgbẹ́ Elia.
Dídi ọmọ ẹgbẹ́ ìgbìmọ̀ TAC.
Dídara pọ̀ mọ́ Ẹgbẹ́ Àwọn Olùpèsè Iṣẹ́ Èdè ní Ṣáínà.

Ìtàn Wa

A yàn án gẹ́gẹ́ bí olùpèsè iṣẹ́ èdè 30 jùlọ ní Asia láti ọwọ́ CSA.

Ìtàn Wa

Dídi ọmọ ẹgbẹ́ GALA. Ètò ìṣàkóso dídára kárí ayé ISO 9001: 2008.

Ìtàn Wa

A fun ni "Apẹẹrẹ itẹlọrun alabara fun ile-iṣẹ itumọ ti China".

Ìtàn Wa

Dídara pọ̀ mọ́ Ẹgbẹ́ Àwọn Atúmọ̀ èdè ti Ṣáínà (TAC).

Ìtàn Wa

A pe orukọ rẹ̀ ní ọ̀kan lára ​​"Àwọn ilé iṣẹ́ ìtumọ̀ 50 tó ń díje jùlọ ní orílẹ̀-èdè China".

Ìtàn Wa

Wọ́n dá ẹ̀ka Beijing ti TalkingChina sílẹ̀.

Ìtàn Wa

A pe orúkọ rẹ̀ ní ọ̀kan lára ​​"Àwọn ilé iṣẹ́ ìtumọ̀ mẹ́wàá tó ní ipa lórí jùlọ ní orílẹ̀-èdè China".

Ìtàn Wa

Wọ́n dá TalkingChina Language Services sílẹ̀ ní Shanghai.

Ìtàn Wa

Wọ́n dá ilé-ẹ̀kọ́ ìtumọ̀ TalkingChina sílẹ̀ ní Shanghai.